Tuyết Mai và Vòng chung kết Ngôi sao tiếng hát truyền hình 2009

Thảo luận trong 'NGƯỜI ĐƠN DƯƠNG' bắt đầu bởi mattroi, 22/10/2009.

1. cachua

cachua New Member

Helo, chào cả nhà!!!!!!!:11: Mai xin cảm ơn tất cả mọi người trong gia đình danhim đã ủng hộ Mai trong thời gian qua!!!!! Cuộc thi đã khép lại... giải thì cũng đã nhận rồi (dù chưa lấy tiền,hehehe) nỗi buồn (hơi hơi thôi,hehe) cũng đã hết rồi nên bây giờ phải tập trung vào học hành và những công việc còn dang dở. Lại sắp đến cuộc hội ngộ gia đình mình rồi. Hẹn gặp tất cả mọi người ở đó nhé!!!!!!!! Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!!!!!! Yêu tất cả mọi người!

9 people like this.
  2. dientq

dientq Ong vò vẽ

Chúc mừng Tuyết Mai - rồi sẽ còn tiếp tục ở năm 2010 và những năm tiếp theo! Chúc em sẽ tiến xa hơn ở những năm tới!
    dientq

@tandai: mấy cái link để download dưới đây sao không thực hiện được Đại ơi! Muốn down về để xem - giúp anh với! dientq

Chỉnh sửa cuối: 17/11/2009
    7 people like this.
  3. TUQUYNH

TUQUYNH New Member

Chúc mừng Mai!!!Cho dù là giải mấy,giải gì nhưng mình nghĩ Mai cũng đã rất thành công,đường còn dài,tương lai còn rộng mà ha,còn nhiều cơ hội và thời gian để mình thể hiện,thực hiện mà.Một lần nữa,chúc mừng em và mong em sẽ tiến xa hơn nữa!!!

6 people like this.
  4. database

database Tả Pín Lù.

Ban tổ chức có dành tiết mục nào cho Ca sĩ nhà không nhể ?
    cái dụ tiền thưởng chắc đợi dài cổ luôn ah, đòi chưa chắc đã trả, bài này của Cát Tiên Sa mà heheheh...

4 people like this.
  5. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

3 cái video clip kia là để coi online. Anh muốn download về thì phải có phần mềm chuyên hỗ trợ download các file media online. Anh có dùng Firefox không? Nó có rất nhiều plugin hỗ trợ dạng media download này.
    Bạn đầu mối nào gần nhất với Tuyết Mai nhểy? :(

6 people like this.
  6. cachua

cachua New Member

Hihihi,cảm ơn tất cả mọi người nhé! Mai chỉ thi 1 lần để thử sức mình thôi. Ứ thi nữa đâu! hihi. Niềm vui lớn nhất qua cuộc thi này là mọi người đã luôn ủng hộ,sát cánh bên Mai!!!!!!!! Giải Tư cũng chẳng vui đâu nhưng điều quan trọng là sau cuộc thi mình sẽ làm được những gì. Phải ko các Bác???? hihihi.

4 people like this.
  7. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Thế có tham gia với bọn anh ngày 28/11 không nè? Đăng kí 1 tiết mục văn nghệ liền nhé ;)

4 people like this.
  8. database

database Tả Pín Lù.

Đúng rồi đó :biaoqing_011: Cố gắng kỳ này mở hàng cho danhim.net đi, bảo đảm đắt show lắm ah (mà cát sê thì từ từ giống Cát Tiên Sa nhe :biaoqing_011:)

3 people like this.
  9. dientq

dientq Ong vò vẽ

Tuyết Mai dự định sẽ đến ngày hội đơn dương với bài hát "Âm Vang Mái Trường Đơn Dương" của dientq - nhưng ... (hơi buồn) - Tuyết Mai sẽ không tham dự được do bị bệnh mắt và chữa mắt ngày hôm ấy! Không biết có ai có thể thuyết phục Mai dời thời hạn khác được không?

2 people like this.
  10. Bà Chúa Tuyết

Bà Chúa Tuyết Cold heart.

chữa ban ngày, còn hát buổi tối mừ. chữa xong thì hát :18:

3 people like this.
  11. SweetLove

SweetLove Ong non & nai ^^

Ủa mà nhắm mắt hát cũng được mà, cứ chữa mắt đi SWL hum ấy tình nguyện dắt đi tới nơi dắt về tới giường ( ý nhầm tới nhà thui ) [​IMG]

3 people like this.
  12. camera

camera New Member

Hay là bác bắt chị ấy hát bài âm vang mái trường, nên chị ấy sợ giống hôm trước đi thi,bị ban giám khảo bắt chỉ hát nhạc đỏ ấy, có thể vậy chỉ chạy luôn, bác đổi bài khác đi xem sao ? :biaoqing_012:

5 people like this.
  13. dientq

dientq Ong vò vẽ

Camera lại chụp mũ nữa rùi! Ai có quyền bắt Mai hát bài ấy chứ! Mà bài âm vang gì đó đâu có đỏ đâu! còn đổi hay không là quyền của Mai - ai đâu mà can thiệp được! Pác camera "chơi" tui 2 lần rùi nghen!

2 people like this.
  14. camera

camera New Member

Ấy...đùa với bác tí cho vui ấy mà :2:Hay bác đưa beat cho em hát cho nhé :biaoqing_012:

4 people like this.
  15. dientq

dientq Ong vò vẽ

3 people like this.