Tin nhanh đóng góp Quỹ Thông Xanh

Thảo luận trong 'TÀI CHÍNH QUỸ' bắt đầu bởi tandai, 29/08/2008.

1. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Tất cả các khoản đóng góp cho Quỹ Thông Xanh sẽ được thông báo tức thời tại đây, và sau đó sẽ được tổng hợp trong các bản báo cao thu chi định kì.

Ban điều hành Quỹ Thông Xanh

1 person likes this.
  2. nguyent2nguyen

nguyent2nguyen Tình nguyện viên QTX

Ngay 12/9/2008, QTX nhan duoc 1trieu dong ung ho cua ca nhan giau ten (thong qua ngan hang A Chau). Dai dien QTX, xin chan thanh cam on.

Chỉnh sửa cuối: 23/09/2008
    1 person likes this.
  3. nguyent2nguyen

Ngày 19/9/2008, Quỹ Thông xanh đã nhận được ủng hộ của:

1. Chị Trương Thị Kim Thoa: 100.000đ
    2. Chị Nguyễn Thị Dung :1.000.000đ
    3. Cháu Phan Trung Kiên : 200.000đ

Đại diện QTX, xin chân thành cảm ơn.

1 person likes this.
  4. nguyent2nguyen

Ngày 28/11/2008, QTX nhận được 1triệu đồng ủng hộ của MC Lê Thị Phương Thảo (MC chương trình vượt lên chính mình). Đại diện QTX, chân thành cảm ơn Thảo.

1 person likes this.
  5. nguyent2nguyen

Ngày 2/12/2009, Anh Võ Bá Thọ đã chuyển số tiền 2,7triệu đồng vào tài khỏan ACB của Quỹ thông xanh.
    Đây là số tiền đấu giá con tem vàng trong ngày họp mặt đồng hương (29/11/2008) nhằm gây quỹ ủng hộ các em học sinh nghèo ở quê nhà.
    Xin chân thành cảm ơn Anh Võ Bá Thọ và chị Đỗ Thị Phương Diễm.

Chỉnh sửa cuối: 03/12/2008
  6. nguyent2nguyen

Trong buổi họp mặt đồng hương Đơn Dương lần 3 (29/11/2008), Quỹ Thông Xanh nhận được số tiền ủng hộ của các cá nhân và nhóm bạn là: 24.884.000đồng.
    BĐH QTX và BQT danhim.net đựợc UBND Huyện khen thưởng 2 triệu đồng cũng xin đóng góp vào Quỹ.
    Tổng cộng số tiền QTX nhận được là: 26.884.000đồng(Hai mươi sáu triệu, tám trăm tám mươi bốn ngàn đồng)
    Xin được công bố các khỏan đóng góp trên ở file đính kèm.
    Đại diện QTX, chân thành cảm ơn.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 03/12/2008
  7. VanHai

VanHai Ong nghệ

Ngày 07/12/2008, QTX nhận được 5,000,000đ ủng hộ của Nguyễn Thị Lan Thảo K97 Trường Lạc Nghiệp. Đại diện QTX, chân thành cảm ơn Bạn.

8. votienlong

votienlong Noname

Lời cảm ơn tới QTX và Danhim.net

Vừa qua Long nhận được một món quà (con heo đất) của các bạn học sinh trường THPT Lạc Nghiệp (k05-k08) cùng với một bức thư cảm ơn của Chi Hội Chữ Thập Đỏ trường Lạc Nghiệp gửi tới QTX.Số tiền thu được là 546.500VND, hiện nay số tiền này Long đang giữ và sẽ chuyển về BDH Quỹ Thông Xanh một cách sớm nhất.
    THÂN!

hình ảnh con "heo đất"

View attachment THU CAM ON(1).doc

Chỉnh sửa cuối: 18/12/2008
    1 person likes this.
  9. tandai

Sao chú Long hong cho coi cái hình ảnh lúc đập con heo ra nhể? :)

10. ngodangduy

ngodangduy kẻ hát rong...

Hay là chú Long đi mua kon heo khác, rồi về đập lại, chụp hình cho pà kon coai đi! :D (Thiệt là mình cũng rảnh quá đi! - cuối tuần mà :eek:)

11. votienlong

votienlong Noname

Một kế hoạnh nhỏ...

Hihi.Xin thông báo là còn nguyên đoạn "cờ líp" lúc mà mổ bụng chú heo này,bác nào muỗn xem thì em gửi cho ạ.hihi.Xin bổ sung luôn là lúc đó còn "truyền hình trực tiếp" đến thị trấn DRAN nơi con heo này được nuôi dưỡng để mọi người chứng kiến cảnh tượng "thú vị" này :eek:.Đây quả là một sáng kiến và gợi một ý tưởng cho mình.
    ƠI! các bạn SV thân yêu, chúng ta có thể đóng góp được gì nhiều hơn cho QTX đúng không? Giờ đây MỖI KHÓA sao không tự mua 1 chú heo đất về để nuôi nhỉ?Để rồi mỗi dịp gặp mặt nhau (như NOEL này, gặp mặt đầu năm TẾT nguyên đán, 20-11...) chúng ta lại ..."NUÔI HEO".;).Đến hẹn lại lên, vào "Đêm hội đồng hương 2009" chúng ta sẽ tặng cà một "ĐÀN HEO" cho QTX, ok?;)

Chỉnh sửa cuối: 19/12/2008
    3 people like this.
  12. vanpham

vanpham Ong bầu

Nhân buổi trao học bổng Thông Xanh lần X, tháng 01/ 2009, Bác sĩ Phạm Hoàng Vũ đang công tác tại Bệnh viện Huyện Đơn Dương có đóng góp cho Quỹ Thông Xanh 1.000.000 đồng.

Xin chân thành cám ơn Anh rất nhiều. Nhân dịp xuân về thay mặt Quỹ Thông Xanh kính chúc Anh cùng gia đình An Khanh Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý.

9 people like this.
  13. tandai

Ngày 01/02/2009, tandai đã nhận được 200 USD do anh Trần Thế Chương Kha (USA) gửi về ủng hộ Quỹ Thông Xanh. Đây là các khoản đóng góp của:

1. Thầy Phan Tấn Lợi (50 USD),
    2. Thees Phuwoong (50 USD),
    3. Fong Tsiu (50 USD),
    4. Anh Daniel Trần (50 USD).
    Số tiền này đã được chuyển cho chị Nguyên.
    Xin chân thành cảm ơn.

8 people like this.
  14. nguyent2nguyen

Ngày mồng 6 tết, QTX nhận được 200.000đ ủng hộ của hai cháu Vương Hào Tử, Vương Hào Dũ.
    Đại diện QTX, chân thành cảm ơn hai cháu.

6 people like this.
  15. tandai

Trong Ngày hội Đơn Dương lần IV - 11/2009 vừa rồi, tandai đã nhận được trực tiếp tự bạn Hồ Bá Doanh các khoản ủng hộ Quỹ Thông Xanh như sau:

1. Anh Trương Đình Thực (Texas, USA): 200 USD;
    2. Chú Hồ Tân (Texas, USA): 100 USD;
    3. Chị Hồ Thị Thu Hường (Texas, USA): 100 USD;
    4. Hai bạn Hồ Bá Doanh - Lưu Tiểu Linh: 2.000.000 đồng.
    Số tiền này đã được chuyển cho chị Nguyên, thủ quỹ của Quỹ Thông Xanh, và sẽ được cập nhật trong bản báo cáo thu-chi định kì của Quỹ.

Xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối: 08/03/2010
    7 people like this.
  16. thucdtruong

thucdtruong Ong xây tổ

Tấn Đại ơi:
    Gọi "chú" sao mà nó lớn quá! Tôi là bạn cùng lớp với Trần tấn Anh con chú Chín Quí. Vậy là mình ngang vai vế. Cho tôi gởi lời thăm Tấn Anh nhé.

1 person likes this.
  17. tandai

Dạ, chữ "chú" là do chị Ưng Bình gọi, thành ra em gọi theo đấy ạ!

Còn em thì không đủ để "ngang vai vế", vì anh Tuấn Anh là anh trai đầu, con em là con trai út. Ảnh hơn em chừng... 26 tuổi :hihi:. Khi nào gặp em sẽ chuyển lời hỏi thăm của anh.

18. P.T.K

P.T.K Ban điều hành Quỹ Thông Xanh

Hôm 12/2/2010 QTX có nhận được 500.000đ từ anh Phạm Công Minh (K.1992) ủng hộ QTX.
    Thay mặt BĐH QTX cám ơn anh Công Minh.

3 people like this.
  19. thucdtruong

thucdtruong Ong xây tổ

Hà hà, Ưng Bình ơi bị Tấn Đại đổ thừa rồi!
    Nhưng lỗi không phải của Tấn Đại đâu. Chỉ tại vì Tấn Đại là em của Tấn Anh, mà Tấn Anh là bạn của chú Thực, thành ra Tấn Đại được lên chức gọi chú Thực bằng ANH.
    Chờ tới khi Ưng Bình bái chú Thực làm Sư Phụ, thì Tấn Đại sẽ được Ưng Bình gọi là... tiểu Sư Thúc :^))

20. lamvuthao

lamvuthao Ban điều hành Quỹ Thông Xanh

24/6/2010: Chị Bích Phượng (bang Oregon, Mỹ) chuyển cho Quỹ Thông Xanh 100 USD. Tôi sẽ chuyển lại số tiền này cho Thu Nguyên hoặc tài khoản QTX trong vài ngày tới.

3 people like this.