Pró thân thương ui

Thảo luận trong 'THPT PRÓ' bắt đầu bởi lylam, 30/12/2008.

1. lylam

lylam New Member

Chào các bạn và các anh chị đã xây dựng diễn đàn dành cho người Đơn Dương chúng mình nha!!!
    Trước tiên mình có vài lời chia sẻ với ban quản trị:
    Mình cảm thấy forum được biết đến chỉ với các bạn Đơn Dương và Lạc Nghiệp thì phải..vì khi mình đi dự ngày hội Đồng Hương vừa gùi chẳng thây ai học trường Pró hết àh.
    Nếu chúng ta đã có một Quỹ thông xanh phát triển như vậy đến ba năm mà khi mình hỏi một số bạn Đơn Dương về Quỹ và trang web danhim.net thì chẳng ai biết hết, dù các bạn đã sống ở Đơn Dương..mình thất vọng quá
    Mình nghĩ là thông tin trên Diễn Đàn về trường Pró thật là buồn,, chẳng có một thông tin gì cả
    Mong các anh chị Ban quản trị quan tâm đến trường Pró nhiều hơn được không ạ. Dù sao thì chúng ta vẫn là người Đơn Dương mà.

1 person likes this.
  2. votienlong

votienlong Noname

Chào Pro

Mình đọc và hiểu tâm trạng của bạn.Tâm trạng của bạn cũng là tâm trạng của mình lúc mới biết đến danhim.net và quỹ thông xanh 3 năm về trước, lúc đó mình còn là học sinh trường Lạc Nghiệp, được các anh giới thiệu về danhim.net, mình đã về nhà và vào trang danhim.Mới đầu vào toàn là người lạ, các anh các chị nào ở các khóa trên quá không biết tới hết, mình cảm thấy buồn vì các anh chị có khóa của họ để trao đổi, mình thì 1 mình.Nhưng rồi sự quan tâm, giúp đỡ và sự nhiệt tình của các anh đã làm em dẫn quen thuộc với danhim và từ đó nó trở thành một địa chỉ mà em luôn vô mỗi khi lên mạng. Khác mình một xíu, bạn vào không phải xa lạ vì khác khóa tốt nghiệp mà khác trường, nhưng mình nghĩ cảm giác nó "cô đơn" thì cũng như mình đúng không?
    Trước kia diễn đàn mình cũng ít các bạn ở Thạnh Mỹ-cũng như bạn vô rồi thấy ít thông tin Thạnh Mỹ, nhưng một năm gần đây họ đã phát triển tham gia diễn đàn một cách mạnh mẽ, có lẽ là họ đã bắt nhịp được và cảm thấy quen thuộc dần với danhim.net. Từ đó thông tin về thạnh mỹ ngày càng đầy đủ, và người Thạnh mỹ không còn "cô đơn" nữa.
    PRO à! các bạn hãy cùng nhau bước vào danhim, cùng nhau phổ biến nó đến cộng đồng người ở Pro-khi đó các bạn cũng sẽ như Dran hay Thạnh Mỹ.Lúc đó danhim.net thực sự là của người ĐƠN DƯƠNG một cách hoàn hảo và đầy đủ không còn khoảng cách về địa lý nữa ....

2 people like this.
  3. lylam

lylam New Member

Hiện tại mình đang ở TP nên ko thể có thông tin hoặc hình ảnh về ngôi trường thân thương của mình, nếu bạn nào có thông tin hoặc hình ảnh về trường Pró thì share cho mình với nha..mình thank nhiều lắm
    Mình đã có nói chuyện qua yahoo với Votienlong, xin chân thành cảm ơn những ý kiến của votienlong nha..
    Mình cũng mong muốn đây là một sân chơi riêng dành cho các bạn thế hệ học sinh của trường Pró thân yêu..hì hì...
    Hi vọng một ngày nào đó cộng đồng pà kon Pró sẽ thật nhiều...hì hì:p

4. nganPH

nganPH Cố vấn

Có vài hình ảnh về ngôi trường..chộp được khi anh làm một vòng từ ngã 3 Bồng lai, qua Krango, Tutra, Pro, Quãng lập, Chợ Ka đô...

4 people like this.
  5. lylam

lylam New Member

Chân thành cảm on NganPH nha
    Cũng xin chào đến syhungtutra nha, mình cũng là một người con của Tutra và mong muốn được biết tất cả các bạn ở Tutra

1 person likes this.
  6. sa_shin1428

sa_shin1428 New Member

cám ơn bạn đã cho mình thấy lại trường mình đi lâu quá rồi không về thăm trường nên cũng thấy nhớ nhớ hi

2 people like this.
  7. Mr.Virus

Mr.Virus New Member

8. meoden007

meoden007 New Member

Mr.Virus ới, có hình chụp hôm văn nghệ ko,nhờ bạn kiếm dùm hình chụp hôm văn nghệ . càng nhìu càng tốt ^^, nếu bạn ko tiện up lên thì nhờ bạn gửi qua yahoo : Chinhquan009@yahoo.com dùm mình nha, thanks bạn nhìu

9. Mr.Virus

Mr.Virus New Member

Có hình của mình ak. Xem k ? Cũng tiết cho máy bạn nào k xem đêm đó. Hay cực kì, nhà trường xây sân khấu mới hẳn hoi và đầu tư thêm dàng nhạc nữa. Đêm văn nghệ hôm đó hoành tráng lắm, khán giả vào xem hơn 1 nửa sân bóng đá trường mình đang xây. Wow giá như máy bạn đc thưởng thức không khí đêm văn nghệ trường mình. Hay không chê được. Nhất là tiết mục đầu tiên, tiếc là đoạn kết quay k đc do máy báo pin yếu. Do vậy clip chưa hoàng chỉnh, hy vọng tiết mục đó đạt giải nhất. Nghe nói a nào trong room này miss Proh à? Bữa nào mình up lên hình của trường [verson] 2011 cho xem, bật mí nhá. Có thêm hội trường. Cantin. Và sân đá banh nữa. Hết

10. meoden007

meoden007 New Member

Mr.Virus có hình hôm văn nghệ không ? bất kỳ tấm hình nào liên wan, nhờ bạn giúp giùm, :D hôm đó tiết mục đầu tiên và tiết mục cuối cùng là 2 tiếc mục mình thấy hay nhất , chỉ có điều là ko có máy chụp hìnhlaij thôi ^^

11. truongluu1575

truongluu1575 Ong tìm mật

Hình ngày 20-11 Trường cấp 3 Pró

Hội phụ huynh học sinh tặng hoa cho BGH 4 trường học.

Đại diện Đảng ủy,UBND, UB mặt trận xã tặng hoa.
    Đại diện chi bộ Công an Huyện tặng hoa.
    Thầy Hoàng Việt Thanh - HT Trường cấp 3- Ôn lại truyền thống ngày 20-11.
    Toàn cảnh buổi lễ.
    Đại diện Đảng ủy phát biểu.
    Đại diện hội PHHS phát biểu.
    Tặng quà GV đã nghỉ hưu.
    Quà tặng 20-11 của Hội PHHS.
    Tiết mục văn nghệ của trường THCS

12. truongluu1575

truongluu1575 Ong tìm mật

Hình ảnh 20-11 trường cấp 3 Pró
    Tâm sự chuyện đời và chuyện nghề.

Tiết mục văn nghệ trường tiểu học.

Tiết mục văn nghệ trường Mầm non.