Như con chim bay không còn đôi cánh...

Thảo luận trong 'VÒNG TAY LỚN' bắt đầu bởi dieulinh, 27/12/2008.

1. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Uả, có họp mặt đồng hương ở đâu dzị ta? :( Chắc là bác HAĐ muốn nói cả ngày 27 AL đi trao HB Thông Xanh rùi đi thăm các gia đình nghèo nữa hả? :)

1 person likes this.
  2. votienlong

votienlong Noname

chầu thứ nhất còn có nguy cơ bị "xù", thêm 1 chầu nữa rồi chắc đến 2010 mới thanh toán xong khoản này quá.Mong chị sắp xếp gửi được nhà để về ăn tết tại "Ka na đô".:D

:(chắc là vậy quá chị nhỉ...

1 person likes this.
  3. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào Ong tiếp tân

Chào Bác "Bự" í lộn Bác Đại :) .Ngày 26 AL HAD vẫn còn "mần mấy con vịt" ở Xìdòn nên không "bay" xe đò dzìa tham gia chương trình của Quỹ thông xanh được rùi ạ. Dịp khác HAD rất muốn tham gia cùng các tình nguyện viên Thông Xanh.
    Cảm ơn Bác Đại

1 person likes this.
  4. dieulinh

dieulinh Ong lang thang

HAD không về được dịp này thiệt tiếc quá nha! Hic...

1 person likes this.
  5. votienlong

votienlong Noname

sau một hồi "thuyết phục" thì có lẽ rằng HAD sẽ về tham gia vào nhóm số 1 của cô DL đấy...hihi

1 person likes this.
  6. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào Ong tiếp tân

@ thanks Chú Long
    @ Diệu Linh , HAD sẽ tranh thủ "nhảy" xe đò vào tối 26 AL , về tham gia chương trình thăm gia đình bé Thủy, bé Dung vào buổi chiều 27 AL. Hẹn gặp nhé DL

1 person likes this.
  7. votienlong

votienlong Noname

Chị chắc chắn ngày về rồi đặt vé xe mà về chứ ngày tết đi xe đò về Đơn Dương là hơi bị "gay" à...hihi

1 person likes this.
  8. dieulinh

dieulinh Ong lang thang

Welcome HAD! Về đi, mình dành trọn ngày 27 cho các chuyến đi, HAD muốn đi đâu cứ nói nhá..hì.. và riêng cậu thì càphê miễn phí, bao nhiêu ly tùy thích, oki! ;)

1 person likes this.
  9. votienlong

votienlong Noname

Trời! ông trời không có công bằng hỏ ta...

10. SweetLove

SweetLove Ong non & nai ^^

:khooo: Thèm cafe qué...:hihi:

11. dieulinh

dieulinh Ong lang thang

:D Hi hi hi...ganh tỵ là tính XẤU:p
    Nhưng không sao! Ta cũng có thể mời các con (đang giả giọng phù thủy;)) bao nhiêu ly cà-kê tùy thích trong hôm đó nếu các con đêm về cho ta VOI CHÍN NGÀ, GÀ CHÍN CỰA... TÈN... TEN ..TEN...:lalala: