Ngô Gia tự 2007(12A4): friend ship forever

Thảo luận trong 'Khóa 2007' bắt đầu bởi nhoctilacxuan_dd, 05/07/2008.

1. nhoctilacxuan_dd

nhoctilacxuan_dd Ong tìm mật

chào pà kon a4 hôm nay gia đình ta có nhà mới rùi bà kon zô đây mà sinh hoạt cho rom rả nha !!!!!:cool:

2. motnguoidanong

motnguoidanong Ong nghệ

@nhoctilacxuan_dd: lần sau tạo chủ đề nhớ đặt tiêu đề cho phù hợp nha bạn, ghi rõ ràng cho dễ đọc. (Đã được sữa lại)
    Mời tiếp tục!!!

3. †™CaoprO™†

†™CaoprO™† New Member

Wow!sao mà chẳng thấy mống nào vào zây. hè?Xin lỗi pà kon dạo nay vì cao bận lo cho đám cưới wa nên ko online thương xuyên được.Rất mong pà kon chiếu cố pỏ wa cho Pro nha

4. nguyenquoclinh

nguyenquoclinh New Member

chào nhóc, bừa nay thi linh vô đc rồi.linh sè cố 8 cho thêm phần rơm rả he.........

5. myheart

myheart New Member

sao kỳ dậy nhóc vận động bà con vô 8 cho vui chứ dạo này k07 mọi người chạy đâu hết rồi

6. nguyenquoclinh

chán thật đó,ko le k2007 của mình chỉ có nhoc_lacxuan,caopro,myhear, zoi linh thui seo? bà kon đâu mất tiu hít roài?.............

7. myheart

myheart New Member

my heart cũng không biết nữa chác lá dậy quá cả k007 mà chỉ có được 4 người sao

8. H.A.T89

H.A.T89 Ong tìm mật

Chào các bạn! Mình cũng là k2007, có thể bật mí một chút cho mình biết được không vậy?

9. nguyenquoclinh

chào H.A.T89 bạn cũng ỡ k2007 bạn ko bật mí về bạn mà bạn kêu bật mí gì nữa?bây giờ bạn muốn bật mí về vấn đề gì?bạn nói đi,nếu bk linh sẽ bật mí cho bạn,ok..........

10. dgtminh

dgtminh Tình nguyện viên QTX

chào H.A.T89 !!
    mình có thể bít tên u được ko ??? mà u muốn mình bật mí gì nè ????:confused:

11. myheart

myheart New Member

hahaha lại có thành viên mới vô nữa rồi mà bạn mới vô bật mí chút đi:cool:^^:confused:

12. mylove2002

mylove2002 New Member

cho mình tham gia với được ko mình cung k007 na`

13. nhoctilacxuan_dd

rất hoang nghênh mylove đã trình diện bà kon:cool: .Còn ai chua trình diện thì mau mau lên tiếng đi nhá ko thì fải nhờ tới mấy chú công an tìm trẻ lạc ấy :p

14. mattroi

mattroi Ong tìm mật

Hilo các bạn trường Ngô Gia Tự. Không biết các bạn đã đọc bài Quê hương Đơn Dương còn nhiều gian khó chưa nhỉ. Câu chuyện về 2 bạn có hoàn cảnh khó khăn hiện đang học ở trường Ngô Gia Tự. http://danhim.net/diendan/showthread.php?t=727

Các bạn có biết bạn Thân Thanh Thủy học lớp 8A1 trường THPT Ngô Gia Tự đang mắc một căn bệnh quái ác được gọi là u xơ thần kinh mi mắt và bạn Nguyễn Chung đang học lớp 8 trường THCS và THPT Ngô Gia Tự có hoàn cảnh rất khó khăn...?

Hãy chia sẻ với mọi người những thông tin mà các bạn có được về 2 bạn này được khồng...? Và hãy cùng chia sẻ những cảm xúc của các bạn về những hoàn cảnh, những số phận và cả những khát khao nữa. Cõ lẽ các bạn sẽ hiểu hơn hết thảy ai, có lẽ đơn giản vì các bạn cùng là học sinh trường Ngô Gia Tự... ^^

15. nguyenquoclinh

Thanks mat troi rat nhiu`..............hehehehe..........

16. TieuQuy

TieuQuy New Member

tiểu quỷ k 2007

kêu vào chẳng thấy ma nào chán thí quá:( aivao thi pm lam quen nha tự giới thiệu học a4 (kon trai)
    kon gai pmm thì:)

17. nhoctilacxuan_dd

wellcom Tiểu Quỷ !!! Tiểu Quỷ thì đả xuất hiện rùi còn mấy anh chị "Đại Quỷ" thì trốn đâu hết nhểy ??? :( mong mí anh mau mau trình diện để mà điểm danh sỉ số chứ :)

18. nguyenquoclinh

oh oh hum ney nhè te thấy sum tụ hun mụt chút he,chú nhox_lac xuân,pro wa.việt nam đả cho anh em ta co một đêm thật là vui phải hem bà con.chúng ta hảy cùng hô to các bạn nhé.VIỆT NAM VÔ DỊCH_VIỆT NAM MUÔN NÃM_THÁI LAN CÙI BÁP,HAHAHAHA............... chào cả nhà.

19. kimcuc

kimcuc New Member

Bà con nhà mình lo làm giàu rùi?
    :???:
    Hãy đợi đấy nhé!
    Nào chúng ta hãy cùng làm cho Đại Gia Đình Bán Công tham gia vào danhim.net nha!

1 person likes this.
  20. myheart

myheart New Member

ok muốn làm cho đại gia đình bán công tham gia vào đanhim.net thì mọi nguơì phai cùng nhau vận động bà con đi chứ