letter never sent

Thảo luận trong 'Hãy gửi những lời yêu thương' bắt đầu bởi Tho_999, 02/11/2008.

1. Tho_999

Tho_999 New Member

anh khuyên bé N hãy thả lỏng đi, để cho anh Long có cơ hội quay trở về dù anh biết rõ bé N và anh Long là tình yêu sai lầm lo thể cứu vãn.. Anh vẫn nghĩ rằng em ko biết gì hết, nên anh chỉ nói nhẹ nhàng như vậy thôi.. Thật ra thì em biết hết nhưng em cứ như đứa ngu khờ ko biết gì để anh qua mặt.. Nhưng bé N vẫn có quan điểm riêng của nó, còn anh Long thì em đã rõ bản chất thật của anh ấy từ 7 năm trước lận.. Anh vẫn ko dám nói thật với em vì anh sợ em đau lòng sao.. Thật ra thì em chẳng có phải buồn hơn nữa, với em thì mọi thứ đều bình thường .. Với em, bé N đánh giá em là 1ng biết cầu tiến có ý chí, ko sa lầy như ng chị H... Với anh, em cũng là 1 cô bé khó dạy ngang bướng ko bao giờ chịu khuất phục trứớc anh, nhưng sao anh ko hiểu cho em rằng dù em có giỏi đến thế naò đi chăng nữa thì em cũng vẫn thua 1cái đầu.... Cảm ơn vì lúc nãy anh ko cho bé N biết về em và anh, cảm ơn tất cả những gì anh dành cho em....

2. Tho_999

Tho_999 New Member

tạm biệt anh, tạm biệt niềm tin vô vọng... cho em xin lỗi vì ra đi ko nói lời từ giã.. em nghĩ như vậy tốt hơn cho em.. nếu trái đất tròn thì em và anh sẽ gặp nhau lần nữa ... chúc anh hạnh phúc.../.

3. Tho_999

Tho_999 New Member

Em da thay doi dan dan nhung gi lien quan den anh, nhung chi moi so dt la em ko the bo. Vay ma anh cung thu gan em, den hom nay anh moi nt hoi tham suc khoe. Em dau nghi anh van con co luc nho ve em, 1 cai phone tuong nhu binh thuong nhung no lam cho "buc tuong" bao boc xung quanh em tan vo nhanh.. Anh ac that day, da lam nhu quen em thi quen luon di, biet em la nguoi yeu duoi, vay ma lai treu choc em dung luc em chuan bi buoc vao ky thi day hi vong nhat.. Duong nhu "dinh menh" thich true choc em thi phai... Lan sau dung vua chay xe vua goi dt cho em nhu the nua anh nhe, nguy hiem lam, dung de em phai mat di niem hy vong duy nhat cua cuoc doi em... chuc anh hanh phuc, chuc em du nghi luc vuot qua ky thi nay...

1 person likes this.
  4. Tho_999

Tho_999 New Member

dường như có 1 cuộc tranh đua ngầm giữa em và anh thì phải..

5. Tho_999

Tho_999 New Member

Biết là thuốc độc vậy mà mình vẫn cam tâm uống..../B]

6. Tho_999

Tho_999 New Member

như em đã từng nói, một đời ng để đc hạnh phúc trong chốc lát rồi trả giá cả cuộc đời cũng ko cảm thấy hối tiếc...

7. Tho_999

Tho_999 New Member

Yeu chi la de yeu, yeu ko vi loi ich vat chat, ko vi loi ich ca nhan.. Tren con duong tuong lai sang lang, chi moi minh em buoc di mai tim van ray rut khi quay lung de lai anh trong bong toi nhat nhoa day nguy hiem. Biet sao gio, khi con duong ay do chinh anh lua chon, tam dau, nhung nguoi con gai nhu em thi giup dc gi cho anh.. nguoi dan ong da bao lan guc nga va dung len ay gio chi co gia dinh la tren het... cam on anh da de em vao 1 goc khuat cua trai tim, cam on su tran trong cua anh danh cho em va cam on su ton tai cua anh song song tren buoc duong doi thenh thang "co doc" cua em....

8. Tho_999

Tho_999 New Member

Anh à !! Có những lúc em muốn buông tất cả.. Nhưng có anh động viên em cảm thấy an ủi phần nào..

9. Tho_999

Tho_999 New Member

anh à !!! anh nghĩ gì khi đưa em ra làm bia đỡ. Anh ko thấy tội nghiệp em sao?? Em ko phủ nhận em la ng ra đi trước, ko có niềm tin, ko có hi vọng thì níu kéo làm gì hả anh.. lúc nào anh cũng là ng lên tiếng trước và rồi cũng là ng tặng em vài cú đập xây xẩm.. Con gái yếu đuối lắm anh ơi.. Xin anh hãy tội nghiệp kẻ ngu khờ đã trót chung thủy với tình yêu của ng ta mà quên đi hạt cát nhỏ này anh nhé.. cảm ơn anh..

10. Tho_999

Tho_999 New Member

Mac ke anh dang ban viec voi ban, mac ke anh dang tra loi dien thoai, mac ke nhung anh mat to mo cua may co gai phuc vu nhin anh thac mac "em la ai"... em mac ke tat ca, em phot lo het nhúngu viec xay ra xung quanh minh.. em cam nhan hanh phuc khi anh dang ke ben em, qua mui khoi thuoc, qua ban tay am ap.. day la khoang khac binh yen em yeu nhat... chang can hon nua hanh phuc lua doi ngot ngao.. voi em, the la du.. cam on anh vi tat ca...