Lạc Nghiệp 2007

Thảo luận trong 'Khóa 2007' bắt đầu bởi votienlong, 27/06/2008.

1. votienlong

votienlong Noname

Nơi bạn bè anh em K07 nói chuyện hẹn hò nè

1 person likes this.
  2. votienlong

votienlong Noname

sao mà không thấy ai vào hết vậy trời.K 07 đi đâu hết trơn không về đây tụ họp trời............

3. votienlong

votienlong Noname

Sao buồn quá vậy nè K07.Các bạn ơi sắp họp đồng hương mà chẳng ai có ý kiến gì hết trơn.Buồn thật buồn đó.Nào tích cực lên coi nào.........Năm ngoái mình mạnh mẽ và hào hứng lắm mà

4. †™CaoprO™†

†™CaoprO™† New Member

Cho Cao nhảy zô zới nè.Chán chưa!Sao chẳng có ai zậy Long.Năm nay còn vé đồng hương hông zậy.Cho C 1 vé đi

5. votienlong

votienlong Noname

Đơn nhiên là có rồi Cao ơi.Thế 1 vé cho Cao hả?Liên lạc với Long 0984136334 nhé

6. myheart

myheart New Member

Sao kỳ dậy mấy bạn trường LẠC NGHIỆP đâu hết rồi sao không vận động lên ngồi tám cho vui ;)

7. votienlong

votienlong Noname

hehe...nào nào....Mới vừa biết trên diễn đàn có ít nhất 6 bác khóa 07 mà sao vô im ru không thèm vô đây vậy chời.....Ves179...rủ mấy chị em ở Bình thạnh với Thủ Đức vô đây cho xôm tụ đi...mấy ẻm nhà mình cũng mon men tập vô...:D

8. Rocklyn

Rocklyn New Member

Hiện nay có một "phong trào" đá bóng sân cỏ nhân tạo lúc 21h30 tại sân gì gì đó không biết tên luôn...Có sự góp mặt của 3 đại gia khối 12 năm đó là 12A1, 12A3 và 12A5...

Sân này nằm trên ĐƯỜNG SỐ 4-GIAO VỚI ĐƯỜNG CHU VĂN AN...

Thông báo anh chị em gần xa của k07 đến tham gia cho vui......

9. votienlong

votienlong Noname

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/BhH0l2PVBsM&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/BhH0l2PVBsM&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

10. quipro

quipro New Member

cac ban 12a2 cua toi dau het roi sao mat lien lac het zay co zo day thi nho lien lac zoi minh nha moi chi tiet xin lien he so dien thoai 0972207621

11. saphire

saphire New Member

sao ko thấy bạn nào của 12A4 vậy ta , ...hic buồn .

12. ThanhTuan_Tran

ThanhTuan_Tran New Member

[co ai o 12a2 ko day ta

13. ThanhTuan_Tran

ThanhTuan_Tran New Member

cac ban nao o lop 11a2 cua co lin da chu nhiem cho TUAN xin lai so dt lien lac nha /lan truoc bi mat dt nen mat luon so cac ban