Lạc Nghiệp 2005: Hình kỉ niệm

Thảo luận trong 'Khóa 2005' bắt đầu bởi motnguoidanong, 18/11/2008.

1. Unlimited

Unlimited Ong lãng du

Thiệt ra là đợt đó có rất nhiều các anh chị em nhà mình ăn ảnh hết biết. Tui định post hết luôn nhưng mà lúc đưa ảnh lên ngó đi ngó lại chỉ có 1 mình tui nên mới bỏ dỡ ngang xương như dzị. Kệ, lâu ngày cho em Tâm nó làm nhân vật chính 1 xí :D.

Nhưng mà ... hôm bữa đi nhậu thì có mấy đứa théc méc sao mà tui hỏng post lên hết đi cho vui nhà vui cửa (mấy đứa chưa có hình trên này nó kiện cáo đó mừh :D) . Dzậy nên, bữa nào tui sẽ cho chân dung anh chị em lên đây hết nhá, coi thử ai ăn ảnh hơn nha :cool:, (chắc là tui quá :eek:)

2. Sunylala

Sunylala New Member

Các hot boy và hot girl của khóa 12A5, các em gái dễ thương thật đó hè hè, nhìn cứ như gái thành phố ấy hè hè

3. Đào Duy Tâm

Đào Duy Tâm New Member

Chào cả nhà, vui ve nhỉ:tungtung:

4. Unlimited

Unlimited Ong lãng du

Duy Tâm kì này cũng chịu lên danhim nữa hả? :biaoqing_009: Còn ở bên gần Lữ Gia ko?

K2005 này cũng ngộ, lâu lâu có hứng tự nhiên sôm tụ rùi lại bị bốc hơi, rồi lại hội tụ. Mọi người tham gia đông đông lấy khí thế mà Tết về họp hội, cạch ... cạch ... nữa nè :dzo: :say:

5. htbthao

htbthao New Member

up them may cai con lai len di ku Huong, hinh dep the ma......la la la......xem hinh hoi xua thich that, gio mat dua nao dua nay gia nhu trai ca

6. F_M

F_M New Member

Cha này chắc chụp nhiều hình chắc luôn. ^^. đang dụ người khác up lên đây mà.

7. Unlimited

Unlimited Ong lãng du

Í da, bữa nay kiu mình bằng "ku" nữa chứ. Cái này mà đọc sớm thì lúc nãy đi karaoke xử tội rùi :17:

1 person likes this.
  8. Unlimited

Unlimited Ong lãng du

Ông Triều ko có tấm nào nên ganh tị với mấy anh, mấy chị đây mà . Kakaka

9. Unlimited

Unlimited Ong lãng du

Chán ghê, nãy giờ tui lọ mọ up hình lên cho mấy bạn coi, dc mấy tấm , xong click "Gửi đăng" , thế mà nó báo tui đã bị thoát ra ngoài ko có quyền đăng bài. Tức chết đi được :biaoqing_010:

Thoi bữa khác nha mấy bạn ! Huhu

10. F_M

F_M New Member

Có mỗi cái việc up mấy tầm hình củng không làm được... đúng là...
    Vậy mà vẫn chưa thấy update nữa mới ghê chớ ! ^^

11. huuuh. mọi người làm cho mình ko dám về họp lớp luôn ah! vì ai cũng to cao, già cả hết, chờ khi nào về lập gia đình, xui xui làm con rể của mấy người thì sao! eo ôi, sợ quá!!!

12. spbuon

spbuon New Member

hình toàn dân A1 không vậy bà con???????????????????
    lâu wa" mới lên đây mà chẳng thấy ai hi't........:biaoqing_004: