Lạc nghiệp 1996: ngựa hoang cao nguyên

Thảo luận trong 'Khóa 1996' bắt đầu bởi motnguoidanong, 27/06/2008.

1. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Hoặc cũng có thể xem sơ đồ ở đây. Có 2 đường đi:

1. Đi QL1A hướng từ ngã tư Bình Phước về Thủ Đức, tới ngã tư Gò Dưa, rẽ trái theo đường Tô Ngọc Vân. Đi một đoạn gặp ngã ba mũi tàu với đường Bình Chiểu, rẽ phải theo đường này. Cứ thẳng đường mà đi, khoảng 4 km là tới ngã tư 550. Nhà hàng ở phía tay trái.
    2. Đi Xa lộ Đại Hàn hướng từ Thủ Đức về ngã tư Bình Phước, tới cầu vượt Sóng Thần, rẽ phải xuống dưới vào trong KCN Sóng Thần. Từ cổng KCN cứ thẳng Đại lộ Độc Lập, đến hết đường gặp ngã ba với đường Bình Chiểu, rẽ phải theo đường này đi tiếp khoảng hơn 2 km là tới nơi.

2. Nhật Quang

Nhật Quang New Member

chúc mừng bạn Duy. chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc.

3. baothu

baothu New Member

các bạn oi..........sao buồn vậy?bà con họ hàng lạc nghiệp 96 đi đâu hết rùi?

4. hoangfire

hoangfire New Member

chắc là theo bác tandai đi ............pháp lun rùi á:17:

5. hoangfire

hoangfire New Member

6. tandai

Nè, bác đừng có mà tận dụng cơ hội quảng cáo tè lè, bác Ong bầu chích cho một phát bây giờ :biaoqing_009:

Thì bác hú đi, tụi nó thành ngựa hoang đi lạc hết rồi, nói nho nhỏ ở đây tụi nó không nghe đâu ;)

7. hoangfire

hoangfire New Member

Dzụ này chắc đợi bác tandai dzìa chủ trì quá...... nói nhỏ không nghe thì bác alo lớn là tụi nó nghe liền hà.....:9::say:

8. baothu

baothu New Member

Moi ngap ngap ha. Ai hu di bua nao di

9. baothu

baothu New Member

Bác Dai đâu rùi. Làm ān giữ wa rùi mất tiêu hả

10. hoangfire

hoangfire New Member

sao thấy lạnh tanh dzậy trời, hội họp ăn nhậu cho hoành tráng đi chứ bà con:17:

11. vnmquang

vnmquang New Member

Tất niên Nhâm Thìn tại quán Bia Hơi Kỳ Hòa nè cả nhà !

[YOUTUBE]YO4JlCyddto[/YOUTUBE]

12. hoangfire

hoangfire New Member

thác loạn quá nha:15:

13. chanhptc4

chanhptc4 New Member

em Liên của mình vẫn đáng yêu như ngày nào. :biaoqing_009:

14. tandai

Có dzợ con rùi, cấm léng phéng nghe bác! :biaoqing_016:

15. chanhptc4

chanhptc4 New Member

Phòng nhì, ta cứ lập phòng nhì. kha kha kha. :2:

16. kyniemboquen

kyniemboquen New Member

xin lỗi, cho em vô 1 câu nha, phòng nhì và phòng nhất coi chừng có bữa không còn phòng nào nha anh. HIHIhi

17. tandai

E hèm, bác nào nhà mình ở trong Quảng Lạc thì coi chừng nhen, chớ có léng phéng phòng nhì, không thì ra hiên nằm luôn đó :)

Nói vậy thôi chứ đám "ngựa hoang" này chỉ được cái... hí cho vui, chứ chả làm gì đâu KNBQ ạ! ;)

18. kyniemboquen

kyniemboquen New Member

Da. E chao anh TD . Nói cho vui vậy thôi chứ e hieu ma ! Anh con nhớ KNBQ , hay thiệt luôn. Chúc anh và tat cả a c K96 năm mới vui vẻ, gia đình hạnh phúc, mọi sự điều thành công .

19. tandai

Mình là "bóng ma lởn vởn" tối ngày trên DNN mà, nên ai vô mình cũng biết hết à :p

Chúc vui.

20. hoangfire

hoangfire New Member

Được tin a Bùi Long Hùng, a của Nguyễn Tấn Đại bị ung thư vừa qua đời tại Đơn Dương. Thay mặt nhóm bạn k96 chia buồn cùng gia đình bạn Nguyễn tấn Đại.

1 person likes this.