Lạc Nghiệp 1996: Góc ăn chơi hội họp

Thảo luận trong 'Khóa 1996' bắt đầu bởi motnguoidanong, 15/08/2008.

1. hoangfire

hoangfire New Member

mà baothu là ai thế nhĩ gilr hay boy?:cool:

2. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Mời "chầu nhậu" tháng 5

Như đã hẹn với các bác rùi, bà Quỳnh với tui định mần luôn 1 chầu nhậu tháng 5 cho gọn. Các bác thấy trưa chủ nhật 17/5 như thế nào? Có tiện không? nếu được thì mần từ 10 giờ tới trưa, xong nghỉ ngơi buổi chiều mát mát dzìa.

Địa điểm: ở nhà tui nếu các bác không chê chật hẹp :).

Nếu các bác OK thì ới lên một tiếng, đặng tui với bà Quỳnh chuẩn bị đồ nhắm và nước cay cho các bác lai rai ;).

Cái sơ đồ nhà tui đây, các bác ngó qua cái cho dễ tìm đường đi. Theo 3 ngõ vẽ mũi tên đỏ, cái nào cũng được: hẻm 212B Nguyễn Trãi, hẻm 189C Cống Quỳnh hay là "hẻm thịt chó", và hẻm quân đội (Bộ chỉ huy Bộ đội Biên phòng TP. HCM).

3. hoangfire

hoangfire New Member

4. tandai

Tén-kiu bác. Dựa theo tình hình số lượng bà con đăng kí mà bà Q. với tui mới quyết định được. Còn ngày mai nữa thui các bác ạ!

5. TUQUYNH

TUQUYNH New Member

Đại ơi ! ông phải alo cho mọi người đi chứ có mấy ai mà online trên danhim đâu.nhắn tin đi nha.

6. chanhptc4

chanhptc4 New Member

Tui đọc mà tức con mắt bên trái, nhột con mắt bên phải. Sao hem tổ chức buổi sáng ngày 17 cho tui tham gia với. Bởi, ngày 16 tui đi cơm cá 1 ngày ở Thanh Đa, nếu tổ chức buổi sáng thì tui có thể ở lại tham gia còn buổi trưa thì " bye bye, see you netx time":???:.

7. hoangfire

hoangfire New Member

@: bác này lo câu câu cá không à, mà cá mấy chục kg?......:D

8. hoangfire

hoangfire New Member

:) thì hai ông bà alo luôn đi, chia ra mà gọi chứ.....:D

9. tandai

Thống nhất là thời gian và địa điểm như dưới này nhá:

10. tandai

Hình ảnh

Gửi mấy bác ít hình ảnh coi cho dzui nhá...

Để coi nguyên album thì nhấn vô đây.

1 person likes this.
  11. tandai

Hát karaoke nhận thiệp hồng (mại dzôôôô!!!!)

Tiếp tục chương trình "ăn thiệt làm chơi" của đàn ngựa hoang LN96, mời bà con tham gia cuộc thi "Hát karaoke, nhận thiệp hồng" do bà Dung và ông Sơn tổ chức.

Thời gian: từ 18 giờ ngày thứ bảy 25/07/2009
    Địa điểm: Karaoke Nice Võ Thị Sáu.

Thay mặt "quan viên hai họ" trân trọng kính mời (báo trước bác nào có con dẫn con có vợ chồng dẫn vợ chồng có bồ dẫn bồ, chưa có thì ráng kiếm ai đó dẫn theo; tới một mình là bị đuổi dzìa ráng chịu à:biaoqing_013:).

1 person likes this.
  12. motnguoidanong

motnguoidanong Ong nghệ

Lâu lắm mới nghe dụ này có lý ghê hèn gì hôm bữa đi nhậu mới vừa gặp thằng chả lên mặt cười tủng tỉm " tháng 8 này tao cưới rồi đó con":biaoqing_002:. cưới dzợ mà làm như gì hắn tự đắc chí. ha ha ha :)

Hu Hu hu vậy ở nhà cho chắc

13. TUQUYNH

TUQUYNH New Member

Có một cái thằng người ta hay gọi nó là motnguoidanong,mà tui muốn gặp mặt nó ngay,để chém nó một trận cho mỏi tay mới hả dạ!!!???Cái "đồ"gì mà mọi người hẹn hò hoành tráng zui ơi là zui thì "trốn ở đâu đâu"vậy mà hở chút là trách móc.Sao mày không tới karaoke bữa tối thứ 7 (25/07/09)hả cái thằng mắc dịch kia.Trốn luôn đi nha "ku",gặp là bị chém đó nha.kakkakkakkaka!!!!:p:p:p:14::D

1 person likes this.
  14. hoangfire

hoangfire New Member

ehèm, hôm đó tui hát hay quá nên được lĩnh... một cái thiệp to tổ bố..:D xin chân thành cảm ơn ban tổ chức...

15. hoangfire

hoangfire New Member

@: ku này chuyến này chết chắc rồi....coi chừng bị t..... trở thành motnguoidanba luôn:khakha::ura::eek:

16. tandai

Hong, chắc là hắn sẽ bị quánh dẹp lép, chỉ còn... nửa người đàn ông thui :biaoqing_009:

17. vnmquang

vnmquang New Member

Thấy bác Đại có chộp vài tấm hôm bữa Karaoke, pót lên anh em ngắm tí :)

18. motnguoidanong

motnguoidanong Ong nghệ

Chưa bị gì cả còn nguyên con lun:biaoqing_013:. bữa đó đi đám cưới ra tính ghé lun nhưng xỉn quá mất phương hướng nên bị 'rờ mọt' kéo dzề lun:biaoqing_010::huhu:

19. TUQUYNH

TUQUYNH New Member

:biaoqing_012::):p:D
    Có "rờ mọt" mà ko biết "sai" nó chở tới luôn.Cái này là thêm tội "dại gái"nữa nè(gái rủ về là về,ko phản ứng).Đúng hông bà con.Tội của thằng cha này là chồng chất quá rồi,bữa nào gặp ..cho nó lên đường luôn đi bà con ơi!!!!:):p:D

20. da quy

da quy New Member

bà TQ này dzữ tợn quá đi