Góp ý về giao diện diễn đàn

Thảo luận trong 'GÓP Ý - TRAO ĐỔI' bắt đầu bởi NgàyMai—, 11/05/2009.

1. NgàyMai—

NgàyMai— Treo quyền

Forum giao diện quá chán , đề nghị BQT đổi mới 1 chút đỡ gây cảm giác nhàm chán

8 people like this.
  2. luckylac

luckylac CLB bóng đá ĐA NHIM

Bạn nêu ý kiến cụ thể hơn được không vậy, góp ý để Ban quản trị có phương hướng thay đổi hay hơn, nghề "làm dâu trăm họ" mà, nếu ý kiến của bạn hay thì BTQ sẽ thay đổi theo ý bạn để thu hút hơn. Thanks !

8 people like this.
  3. NgàyMai—

NgàyMai— Treo quyền

Vị dụ như thay đổi 1 chút về màu sắc , về các button , về banner ?!

7 people like this.
  4. Ong bầu

Ong bầu Ong bầu Thành viên BQT

Vậy bạn thích tông màu như thế nào? Các nút bấm bạn thích kiểu gì? Banner theo bạn nên có hình ảnh và màu sắc sao cho sinh động theo ý bạn?

Mỗi người có thể thích những kiểu cách khác nhau. Bạn cứ nói ra, nếu nhiều người đồng tình thì chuyện đổi là không khó. Khó nhất là làm hài lòng được tất cả mọi người mà thôi.

5 people like this.
  5. vudangpc

vudangpc New Member

em có 5 ý kiến

em có 5 ý kiến cho admin nè , đừng nói em nhiều chuyện nha
    thứ nhất em ủng hộ có 1 cái chatbox , dễ liên lac trao đổi ...
    thứ 2 là về màu sắc phông nền của web và diễn đàn có thể làm "tươi" lên sẽ thu hút nhiều user hơn nhất là các bạn trẻ
    thứ 3 là.... em thì em hết teen rồi đã 21 gần 22 rồi , nhưng em nghĩ các teen nhà ta rất muốn có 1 không gian riêng trên diễn đàn để "tỏa sáng" (có thể là 1 modum hoặc khu vực dành riêng )
    thứ 4 : em vào trang chủ thấy "chữ" ko ah` , rất dễ gân nhàm chán ,admin cho chút hình ảnh nha , có thể thêm phần quảng cáo hình ảnh trong huyện hay .quàng cáo cái gì đó.... cho thêm phần sinh động
    thứ 5 là em thấy trang chủ để nhiều video Youtobe quá , có thể để riêng vào 1 modum hay chủ đề nào đó , nhưng dzay sẽ có tính pro hơn cho trang web
    cảm ơn đã đọc bài của em:)

5 people like this.