Ấm lòng ngày tết Nhâm Thìn

Thảo luận trong 'VÒNG TAY LỚN' bắt đầu bởi trucquynh, 01/02/2012.

1. trucquynh

trucquynh New Member

Khánh Linh thân mến!
    Anh Hùng nhận được tin của Thu Nguyên vào 28 tháng Chạp. Anh đã chọn lọc và chuyển quà tặng của em đến 10 gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn theo ý nguyện của em. Trong đó có 3 gia đình cũ và 7 gia đình mới.
    1. Phạm DUy Sơn - Khu phố 1
    2. Nguyễn Văn Được - Khu phố 1
    3. Mai Hữu Tâm - Phú Thuận 1
    4. NGuyễn Đình Thọ - Lâm Tuyền
    5. Dương Thanh Lan - Phú Thuận 2
    6. Phạm Định - QUảng Lạc
    7. Ka In - K'Kill
    8. Nguyễn Thị Mễ - Khu phố 2
    9. Võ Thị CƯợng - Hòa Bình
    10. Sỳ Lý Sáng - Lạc Thiện

Anh thay mặt những gia đình nhận quà và địa phương xin chân thành cảm ơn tấm chân tình của em và gia đình, đã có sự chia sẻ khó khăn với quê hương.
    Nhân dịp năm mới Nhâm Thìn, chúc em và gia đình dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.

BÙI LONG HÙNG

5 people like this.
  2. khanhlinh

khanhlinh New Member

Cám ơn anh Long Hùng đã giúp Thuylinh-Khanhlinh đem chút niềm vui đến 10 hộ nghèo trong dịp Tết.
    Anh Hùng ơi, anh có thể giúp em đánh máy một lá thư, kêu gọi sự giúp đỡ cho các hộ nghèo vào mỗi dịp Tết không? Chỉ cần có con dấu của xã và chữ ký của anh, thì sự kêu gọi đóng góp từ những bà con ĐD cũng dễ dàng hơn. Anh nhờ bé Quỳnh hay Thu Nguyên scan rồi gởi qua mail cho em nha. Hy vọng năm tới số lượng người nhận quà sẽ cao hơn và phần quà sẽ nhiêu hơn.
    Kính chúc bà con ĐD, anh cùng gia đình một năm mới An khang- Thịnh vượng và vạn sự như ý.
    ( Tiện đây, Cho em xin chia buồn cùng anh và gia đình về sự ra đi của Bác)

4 people like this.
  3. trucquynh

trucquynh New Member

Cô Linh ơi,ba con nói lá thư đó để tới khoảng tháng 9,tháng 10 làm rồi vận động luôn. Với lại dạo này ba con cũng nhiều việc quá. À mẹ con cũng gửi lời chúc sức khỏe tới cô và gia đình!