Đồng hành cùng NGÀY HỘI ĐƠN DƯƠNG - ĐIỂM HẸN BẠN BÈ

Thảo luận trong 'QUÁN CÀ PHÊ ĐA NHIM' bắt đầu bởi Bà Chúa Tuyết, 02/12/2010.

1. Bà Chúa Tuyết

Bà Chúa Tuyết Cold heart.

[Click vào hình để được xem rõ hơn. Cám ơn bạn.]

--------------------------------------------------------
    Sau khi thông tin về cuộc họp mặt "NGÀY HỘI ĐƠN DƯƠNG - ĐIỂM HẸN BẠN BÈ" được "tung" ra, các bạn trẻ D2, kể cả những khóa lớn... lớn... lớn hơn nữa cũng khá hào hứng chờ đợi đăng kí tham gia.

Đầu tiên, chúng ta sẽ cùng dạo lại 1 vòng quanh FB của chương trình xem có gì hay nhé!
    ------------------------------
    Các bạn Sinh Viên năm nhất, tuy có nhiều bỡ ngỡ chân ướt chân ráo ... nhưng không kém phần "xung", không biết là do tò mò hay do đồng hương làm các bạn ấy nhớ nhà và muốn đến chiêm ngưỡng "rung" nhan của những người D2 đây nhỉ?
    -----------------
    Khá bận bộn với công việc, nhưng các anh lớn kì cựu cũng không quên tiếp sức cho các bạn trẻ thực hiện chương trình.
    (Đừng nghĩ là người lớn thích lên FB nhé, có khi còn "xì tin" nữa cơ!)

------------
    Vài người Đơn Dương cũng rất muốn tham gia chương trình này, nhưng vì 1 lí do nào đó mà còn ngại ngùng hay có chút rụt rè.
    Có thể là bạn chưa biết ai, nhưng đến rồi sẽ quen; có thể là lâu lắm rồi không còn về đơn dương ... nhưng mà điều quan trọng nhất đã là người D2 thì .... chả còn khoảng cách nào để tự mình ngăn cách ra 1 nơi tràn đầy tình yêu đồng hương D2 cả.

và đây là 1 lời tuyên bố khá hùng hồn của 1 thành viên trong BTC trước tâm sự của C.Trâm.

---------
    Không biết có ai nào đến với chương trình vì mong sẽ được gặp những người bạn đã lâu không còn giữ liên lạc không nhỉ?
    Biết đâu đấy sự may mắn + cái duyên sẽ tạo nên bất ngờ trong buổi họp mặt 18.12 tới thì sao!
    -----------
    Trong lúc mọi người rộn ràng trong FB, thì nhạc sỹ "Trần Quốc Điền" - 1 người con của Đơn Dương - lại lẳng lặng để lại 1 comment rất "lẳng lặng".

---------

Dạo qua 4rum danhim.net cũng không kém sôi nổi...
    Danh sách các bạn đăng kí đang được update thường xuyên từ các đầu mối.

Bên cạnh đó Các Mạnh Thường Quân cũng không ngừng đóng góp ủng hộ cho Chương trình năm nay.

Còn rất nhiều thông tin sẽ được tổng hợp và cập nhật trong "Đồng hành cùng NGÀY HỘI ĐƠN DƯƠNG - ĐIỂM HẸN BẠN BÈ"
    -to be continued -

4 people like this.
  2. mattroi

mattroi Ong tìm mật

Chưa gì đã thấy xôm rồi, cộng đồng người Đơn Dương trẻ trên FB rất đông và mattroi cũng đã phát hiện ra nhiều nhiều tài năng rồi ^^!

1 person likes this.
  3. hanhuyen

hanhuyen 0933184xxx

Xôm thêm xí nữa đi pà kon ơi....zzz:biaoqing_009:

4. Vô Danh

Vô Danh Ong vò vẽ

Sao BTC không đưa diễn tiến các cuộc họp, quá trình chuẩn bị cho chương trình cho bà con xem ngay tại topic này nhể...kaka...VD tui muốn được thấy cảnh các bác chuẩn bị tổ chức mà lang thang mãi hem thấy chỗ nào hết...:(

5. mattroi

mattroi Ong tìm mật

hihi cái này là do mấy paparazi còn chưa chịu post lên đó mà ^^!!!
    VD đợi thêm xíu nữa sẽ có cả đống hình của BTC :D

6. nqvan

nqvan kẻ đi tìm "hồn"

Đáp ứng nhu cầu cần thưởng thức " dung nhan" của BTC, mình post lên 1 số ảnh của cuộc họp hôm chủ nhật vừa rồi tại cafe Vườn Tượng :

2 bố con bác VanPham

2 bố con "Lão" Đại

Bác trưởng BTC cùng bà xã " bác xỉ cắt nhầm hơn bỏ sót":biaoqing_016:

MC mattroi

trưởng "ban bán vé " chắc đang rầu vì vé ế đây :biaoqing_018:

Chị Thanh bên nhà hàng

Chủ "Cây Tâm Tình" hanhuyen

1 person likes this.
  7. nqvan

nqvan kẻ đi tìm "hồn"

Tiếp theo là trưởng ban văn nghệ " điệu " Khánh Thảo
    Mí ẻm này mình ko nhớ tên :biaoqing_009:

Tiền đạo cao kều riengmotgocnha Trung Tín

Rồng con votienlong

2 trưởng ban vận động của ngày hội năm nay ( đi họp vui chơi rất tích cực :biaoqing_016:)

paparazi???

1 person likes this.
  8. Vô Danh

Vô Danh Ong vò vẽ

hehe..load hình phê như con tê tê luôn....

9. votienlong

votienlong Noname

Dạo này phóng viên chiến trường QUỐC VĂN lạc đâu rồi nhỉ...hè hè

10. nqvan

nqvan kẻ đi tìm "hồn"

Tình hình là hôm chủ nhật vừa rồi đến giờ đi họp lại ko tìm đc phương tiện di chuyển,nên đành nằm nhà, thành thực xin lỗi bà con.Thứ 5 tuần này sẽ quay trở lại:14:

11. mattroi

mattroi Ong tìm mật

Nghe nói BTC định cho bà con "Múa cột" à???? hí hí hí

1 person likes this.
  12. votienlong

votienlong Noname

có 1 tiết mục đăng ký múa CẦU THANG không biết Got talent có nhận không để confirm với bạn í

1 person likes this.
  13. mattroi

mattroi Ong tìm mật

Nhận gấp, nhận gấp ^^!:biaoqing_005:
    Mai sinh viên Đơn Dương 7h10 tập trung ở nhà thờ Q1 để đóng phim, bà con Đơn Dương rảnh ghé qua cổ vũ nhoa... hí hí

1 person likes this.
  14. Bà Chúa Tuyết

Bà Chúa Tuyết Cold heart.

chờ mãi để lên trang 2 =]] trang 1 vào là reset lại máy luôn cơ :eek:

có ai tình nguyện đàn choa em hát hông nhở, để em bon chen don duong's got talent :">

1 person likes this.
  15. luckylac

luckylac CLB bóng đá ĐA NHIM

Năm nay luckylac vì nhiều lý do khác nhau không thể tham gia đóng góp gì cho "ngày hội quê mình" chỉ cố gắng sắp xếp được trận đấu bóng đá truyền thống để góp vui cùng chương trình. Thật đáng tiếc là đội bóng "Đồng hương Lâm Đồng" là Langbian không thể mời được nhưng bù lại thì đội Vidotour cũng là một "người bạn" trên khắp các sân cỏ ở Sài Thành. Lịch thi đấu chi tiết tại đây, kính mời các cổ động viên nếu thu xếp được thời gian thì lên sân tham gia cổ vũ và tiện thể chụp ảnh, quay phim trận đấu này cho không khí thêm phần xôm tụ...

3 people like this.
  16. votienlong

votienlong Noname

Ngày 18/12 tạo số 8 Mạc Đỉnh Chi sẽ có sự kiện gì??? ĐIểm hẹn bạn bè 2010/////có vô số bất ngờ và những bí mật sẽ được bật mí...hẹn gặp các bạn nhé...hí hí