ĐỐ vui cÓ thƯỞng

Thảo luận trong 'ĐỐ VUI & TƯ DUY' bắt đầu bởi langtukhongtien, 24/12/2009.

1. langtukhongtien

langtukhongtien New Member

Hehe, ai mà không khai tên sẽ bị cúp tiền thưởng đó nhé

1 person likes this.
  2. phamngocdoan

phamngocdoan New Member

Cảm ơn bác Lảng đã lì xì......Mong bác chuyển 500 ngàn thưởng cho phamngocdoan vào Quỷ Thông Xanh dùm luôn bác nhé!
    Chúc bác ăn tết zui zẽ!

3 people like this.
  3. octieu

octieu New Member

-He he,giờ thì cháu nghĩ ra rồi cô người yêu của bác tên là PHỤNG.Vì có 3 chữ đầu la PHU .Tên hay thiệt nằm trong tứ linh"long ,lân,qui,phụng".
    -Nhân đây thử tài đoán của bác LT chút xíu cho vui:
    -Cháu tên là gì có 3 âm tiết đầu là TRI (có thể là TRIẾT,TRÍ,..)
    -Cháu sẽ bật mí trong nay mai thôi.

4. mattroi

mattroi Ong tìm mật

Ơ, thề là phải khai tên ạ ^^! keke mà ở danhim gần như ai cũng biết ai rồi mà hihi
    Cháu là ...
    Bác ơi, AX cháu cứ đòi mượn 500k bác lì xì để đi nhậu nè ... có đáng giận không cơ chứ >.<!

5. riamep

riamep Tình nguyện viên QTX

Cám ơn bác Lãng đã lì xì cho riamep^^
    Riamep không trúng thưởng cuộc thi đoán mò chắc không phải xưng họ tên đâu bác nhỉ?:)
    Chúc bác luôn vui vẻ, tràn đầy sức trẻ và gặp nhiều may mắn!!!

6. langtukhongtien

Hehe! ai trúng giải cũng phải khai tên để Luckylac biết mà giao tiền chứ. Nếu không khai, từ bây giờ đên ngày bác gửi tiền về (thứ hai tuần tới). Bác sẽ xung tiền thưởng này vào quĩ cứu trợ dân Haiti đang bị động đất. Hehe

7. langtukhongtien

Như vậy là Quĩ Thông Xanh bây giờ có 1 triệu đồng. Cám ơn chú (cô) Ngocdoan nhé

8. langtukhongtien

Quên , Luckylac nè. Bác vẫn gửi tiền về : Nguyễn Phương Lâm, 477 Hai bà Trưng, P.8,Q3, TP. Ho Chi Minh, VietNam, giống như lần đố vui trước chứ. Hè năm 2008, về VN, bác có đến địa chỉ này, chỉ tiếc là Lucky đang bận công tác xa. tiếc quá, không thì bác cháu mình đã được nhậu với nhau rùi. Hehe

9. langtukhongtien

Về chuyện khai tên , thật ra bác Lang là " dân chơi chín tỉnh" đâu có care về vụ này. Nhưng có 1 người tự xưng là trong ban tổ chức của QTX yêu cầu bác . Vì phải là dân Đơn Dương mới được trúng giải " Đoán Mò". Bác coi lại Riamep khỏi cần xưng tên cũng được vì trúng giải của câu đố phụ. Thông cảm cho bác nhé. Cuộc chơi nào cũng có luật của nó. Mà bác thì rất là "Fair".

10. Bà Chúa Tuyết

Bà Chúa Tuyết Cold heart.

hy vọng năm sau BCT có giải của Langtu :eek:

11. langtukhongtien

CHáu tên là Triệu, Triều hoặc là Trịnh. Hehe

1 person likes this.
  12. langtukhongtien

Hehe! I hope so..

13. luckylac

luckylac CLB bóng đá ĐA NHIM

Thứ Hai là bác bắt đầu gởi tiền về hay là về tới SG để luckylac biết đặng còn ở nhà chờ nhận tiền nữa chứ.

Có cần điền thên số điện thoại của luckylac không vậy bác, lucky vẫn dùng số cũ (0909.792.729).

Còn hè năm 2008 bác vừa ghé chỗ luckylac ở thì hôm sau cháu đã về đến, có nghe nói lại là bác LT ghé thăm nhưng thật tiếc là bác không để lại số điện thoại liên lạc nên bác cháu không thể gặp nhau nhậu 1 trận "quất cần câu" rùi. Thôi đành chờ dịp khác bác về sẽ hội ngộ...

2 people like this.
  14. octieu

octieu New Member

-Thanks bác LT.Thưa bác cháu tên Trinh nhà ở Ka đô-Đơn Dương.Hi vong sẽ dược găp bác nhiều trên diễn đàn này.

15. langtukhongtien

16. langtukhongtien

Không khai tên, bác cúp tiền thưởng, AX không có tiền đi nhậu, là có chuyện to đấy .Hehe..

17. mattroi

mattroi Ong tìm mật

ủa khai tên trong dấu ... rồi mà bác keke
    Nguyễn Thị Thùy Dương ah

18. langtukhongtien

Loa! Loa! Loa! thí sinh PhamngocDoan và mattroi vì không chứng nhận được mình là dân Đơn Dương, đã vi phạm luật thi, nên bị bác LT strip đi phần thưởng. Riêng phần của Phamngocdoan vì đã donate cho QTX nên bác để nguyên cho QTX. Còn phần của Mattroi thì bác xung vào quĩ đá banh của Luckylac để mua đế "Nếp Mới" uống trong giờ giải lao. hehe

19. langtukhongtien

Như vậy bây giờ Luckylac có 900 ngàn. Nhớ là phải cho anh em thật say trước khi ra trận lần tới đó nhé. Hehe

20. langtukhongtien

Quên! Trong vòng 2 tiếng nữa bác đi gửi tiền. có lẽ Lucky sẽ nhận được tiền vào ngày mai , chủ nhật. Cháu đừng lo, thông thường họ sẽ gọi cho cháu, trước khi giao tiền.